-  

Tổng số 14 nhóm tsay đắm gia vòng bình thường kết Liên Minch Huyền Thoại sẽ được chia làm 2 bảng, từng bảng 5 nhóm. Hình như, tư đội vô địch trên những khu vực Trung Hoa, Bắc Mĩ, Khu vực Đông Nam Á sẽ tiến hành vào trực tiếp tđọng kết nhưng mà chưa hẳn thi đấu vòng bảng, bao hàm Royal Club, Cloud 9, Gamania Bears với NaJin Blaông xã Sword. Riêng nhóm vô địch trên khoanh vùng Châu Âu đang không có độc quyền này vày đội Siêu Sao Châu Âu vẫn xếp cuối trên giải đấu "Siêu Sao Đại Chiến" diễn ra hồi tháng 5 vừa rồi.

*
Bảng A: OMG (Trung Quốc), Lemondogs (Châu Âu), SK Telecom T1 (Hàn Quốc), Team SoloMid (Bắc Mĩ), GamingGear.EU (những Khu Vực khác)Bảng B: Samsung Galaxy Ozone (Hàn Quốc), Mineski (Đông Nam Á), Gambit Gaming (Châu Âu), Fnatic (Châu Âu), Team Vulcun (Bắc Mĩ)Lịch tranh tài vòng bảng

Thđọng 2 ngày 16/9

2 giờ: Team Solomid vs GamingGear.EU3 giờ: Sk Telecom T1 vs Lemondogds4 giờ: Team Solomid vs OMG5 giờ: Lemondogs vs GamingGear.EU6 giờ: OMG vs SK Telecom T19 giờ: Team Vulcun vs Fnatic10 giờ: Gambit Gaming vs Mineski11 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Team Vulcun12 tiếng đồng hồ : Mineski vs Fnatic13 giờ: Gambit Gaming vs Samsung Galaxy Ozone

Thđọng 3 ngày 17/9

9 giờ: Mineski vs Samsung Galaxy Ozone10 giờ: Team Vulcun vs Gambit Gaming11 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Fnatic12 giờ: Mineski vs Team Vulcun13 giờ: Fnatic vs Gambit Gaming

Thđọng 4 ngày 18/9

9 giờ: Lemondogs vs OMG10 giờ: SK Telecom T1 vs GamingGear.EU11 giờ: TEam Solomid vs Lemondogds12 giờ: GamingGear.EU vs OMG13 giờ: SK Telecom T1 vs Team SoloMid

Thđọng 6 ngày 20/9

9 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Gambit Gaming10 giờ: Fnatic vs Team Vulcun11 giờ: Mineski vs Gambit Gaming12 giờ: Fnatic vs Samsung Galaxy Ozone13 giờ: Team Vulcun vs Mineski

Thứ đọng 7 ngày 21/9

9 giờ: Lemondogs vs SK Telecom T110 giờ: OMG vs GamingGear.EU11 giờ: TSM vs SK Telecom T112 giờ: GamingGear.Eu vs Lemondogs13 giờ: OMG vs TSM

Chủ nhật ngày 22/9

2 giờ: Gambit Gaming vs Fnatic3 giờ: Team Vulcun vs Samsung Galaxy Ozone4 giờ: Fnatic vs Mineski5 giờ: Gambit Gaming vs Team Vulcun6 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Mineski7 giờ: Lemondogs vs TSM8 giờ: GamingGear.EU vs SK Telecom T19 giờ: OMG vs Lemondogs10 giờ: TSM vs GamingGear.EU11 giờ: SKT T1 vs OMG

Tất cả những trận đấu sẽ được tường thuật trực tiếp bên trên kênh detnhatrang.com.vn TV (http://tv.garemãng cầu.vn) cùng với phần bình luận giờ đồng hồ Việt cùng những phản hồi viên của chúng ta: Hoàng Luân, Bá Nhật, Đức Mạnh, Khánh Hiệp... Các các bạn lưu giữ để ý đón xem nhé!